A- A A+ | Chia sẻ bài viết lên facebook Chia sẻ bài viết lên twitter Chia sẻ bài viết lên google+

Lịch thi đấu bóng đá 3/2: Lịch thi đấu Premier League, La Liga, Serie A

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá ngày 3/2 gồm: Lịch thi đấu Premier League, Serie A, La Liga và các giải Vô địch quốc gia trên thế giới.

 
Lịch thi đấu bóng đá 3/2: Lịch thi đấu Premier League, La Liga, Serie A
 
03:00-03/0223
SCTV15
20:00-03/0223
SCTV15
22:15-03/0223
SCTV15
02:45-03/0223
ON Sports+
21:00-03/0223
21:00-03/0223
02:30-03/0220
ON Sports News
21:30-03/0220
21:30-03/0220
21:30-03/0220
21:30-03/0220
21:30-03/0220
18:30-03/02TK
FPT Play
22:30-03/02TK

vs

UzbekistanUzbekistan
FPT Play
02:30-03/0223
20:00-03/0223
20:00-03/0223
20:00-03/0223
20:00-03/0223
20:00-03/0223
BresciaBrescia

vs

22:15-03/0223
22:15-03/0223

vs

ModenaModena
22:15-03/0223
21:00-03/0223
23:00-03/0223

Tạm dừng

00:00-03/02TK
NigeriaNigeria

vs

AngolaAngola
03:00-03/02TK
DR CongoDR Congo

vs

GuineaGuinea
22:00-03/0224
RWD MolenbeekRWD Molenbeek

vs

 
03:10-03/021
AgropecuarioAgropecuario

vs

Patronato de ParanaPatronato de Parana
07:30-03/021
Club Atletico MitreClub Atletico Mitre

vs

San TelmoSan Telmo
01:45-03/0220
Vilaverdense FCVilaverdense FC

vs

03:45-03/0220
MafraMafra

vs

CF Os BelenensesCF Os Belenenses
18:00-03/0220
Uniao de LeiriaUniao de Leiria

vs

FC Porto BFC Porto B
21:00-03/02Khác
TorreenseTorreense

vs

AVS Futebol SADAVS Futebol SAD
22:30-03/0220
PenafielPenafiel

vs

OliveirenseOliveirense
19:30-03/0224
AberdeenAberdeen

vs

22:00-03/0224
Dundee FCDundee FC

vs

HeartsHearts
22:00-03/0224
HibernianHibernian

vs

St. MirrenSt. Mirren
22:00-03/0224
MotherwellMotherwell

vs

KilmarnockKilmarnock
22:00-03/0224
RangersRangers

vs

LivingstonLivingston
22:00-03/0224
Ross CountyRoss County

vs

06:00-03/02Nam Mỹ bảng B
Argentina U23Argentina U23

vs

Uruguay U23Uruguay U23
06:00-03/02Nam Mỹ bảng B
Chile U23Chile U23

vs

Paraguay U23Paraguay U23
02:00-03/0220
Club Brugge NXTClub Brugge NXT

vs

02:00-03/0220
Standard Liege U23Standard Liege U23

vs

Anderlecht U23Anderlecht U23
22:00-03/0220

vs

OostendeOostende
22:00-03/0223
Ayr UnitedAyr United

vs

Dundee UnitedDundee United
22:00-03/0223
Dunfermline AthleticDunfermline Athletic

vs

Greenock MortonGreenock Morton
22:00-03/0223
Inverness CTInverness CT

vs

Queen's ParkQueen's Park
22:00-03/0223
Partick ThistlePartick Thistle

vs

Raith RoversRaith Rovers

Hoãn

22:00-03/0223
ArbroathArbroath

vs

AirdrieoniansAirdrieonians

Hoãn

00:00-03/02Khác
SakaryasporSakaryaspor

vs

BandirmasporBandirmaspor
17:30-03/0221
KeciorengucuKeciorengucu

vs

BolusporBoluspor
17:30-03/0221
UmraniyesporUmraniyespor

vs

Bodrum FKBodrum FK
20:00-03/0221
KocaelisporKocaelispor

vs

AdanasporAdanaspor
23:00-03/02Khác
GoztepeGoztepe

vs

AltayAltay
02:00-03/0224
FC EmmenFC Emmen

vs

FC EindhovenFC Eindhoven
02:00-03/0224
MVV MaastrichtMVV Maastricht

vs

TelstarTelstar
02:00-03/0224
NAC BredaNAC Breda

vs

De GraafschapDe Graafschap
02:00-03/0224
TOP OssTOP Oss

vs

ADO Den HaagADO Den Haag
02:00-03/0224
VVV-VenloVVV-Venlo

vs

Jong PSVJong PSV
02:00-03/0224
Willem IIWillem II

vs

CambuurCambuur
02:00-03/0224
FC Den BoschFC Den Bosch

vs

Helmond SportHelmond Sport
02:00-03/0224
FC DordrechtFC Dordrecht

vs

FC GroningenFC Groningen
06:00-03/021
CA ExcursionistasCA Excursionistas

vs

ComunicacionesComunicaciones
06:30-03/021
San Martin BurzacoSan Martin Burzaco

vs

Argentino de MerloArgentino de Merlo
00:00-03/02CLB
First Vienna FCFirst Vienna FC

vs

SR DonaufeldSR Donaufeld
00:00-03/02CLB
Deutschlandsberger SCDeutschlandsberger SC

vs

SV LafnitzSV Lafnitz
00:00-03/02CLB
SC FurstenfeldSC Furstenfeld

vs

USVS RudersdorfUSVS Rudersdorf
00:00-03/02CLB
Young VioletsYoung Violets

vs

SV HornSV Horn
00:00-03/02CLB
SC WeizSC Weiz

vs

SV LebringSV Lebring
00:00-03/02CLB
Sokol HostounSokol Hostoun

vs

Slovan VelvarySlovan Velvary
00:00-03/02CLB
SV StripfingSV Stripfing

vs

LASK AmateureLASK Amateure
00:00-03/02CLB
KjelsaasKjelsaas

vs

StabaekStabaek
00:00-03/02CLB
Taarnby FFTaarnby FF

vs

AvartaAvarta
00:00-03/02CLB
Sparta Prague BSparta Prague B

vs

SK ZapySK Zapy
00:00-03/02CLB
FC Admira Wacker ModlingFC Admira Wacker Modling

vs

FC Marchfeld DonauauenFC Marchfeld Donauauen
00:30-03/02CLB
Motor LublinMotor Lublin

vs

Stal Stalowa WolaStal Stalowa Wola
00:30-03/02CLB
Wiener Sport-ClubWiener Sport-Club

vs

AmstettenAmstetten
00:30-03/02CLB
SV PachernSV Pachern

vs

SV TillmitschSV Tillmitsch
01:00-03/02CLB
SC Stadtwerke Bruck/MurSC Stadtwerke Bruck/Mur

vs

SV AllerheiligenSV Allerheiligen
01:00-03/02CLB
Wiener NeustadtWiener Neustadt

vs

FCM TraiskirchenFCM Traiskirchen
01:45-03/02CLB
ATUS FerlachATUS Ferlach

vs

SV GallizienSV Gallizien
02:30-03/02CLB
IFK GothenburgIFK Gothenburg

vs

SilkeborgSilkeborg
09:00-03/02Đội tuyển

vs

El SalvadorEl Salvador
15:30-03/02CLB
SuduvaSuduva

vs

GarliavaGarliava
16:00-03/02CLB
FC Hradec Kralove BFC Hradec Kralove B

vs

SFK VrchovinaSFK Vrchovina
16:00-03/02CLB
FC ZlicinFC Zlicin

vs

FK Seko LounyFK Seko Louny
16:00-03/02CLB
SK Sparta KolinSK Sparta Kolin

vs

SK Benatky Nad JizerouSK Benatky Nad Jizerou
16:00-03/02CLB
TreibachTreibach

vs

Asko St.michael/Bl.Asko St.michael/Bl.
16:00-03/02CLB
Velke MeziriciVelke Mezirici

vs

FC HlinskoFC Hlinsko
16:00-03/02CLB
Macva SabacMacva Sabac

vs

AFC Vointa LupacAFC Vointa Lupac
16:30-03/02CLB
SK KladnoSK Kladno

vs

FK Teplice BFK Teplice B
16:30-03/02CLB

vs

MT Jalgpallikool FC TallinnMT Jalgpallikool FC Tallinn
17:00-03/02CLB
BudaorsiBudaorsi

vs

Erdi VSEErdi VSE
17:00-03/02CLB
Dunaharaszti MTKDunaharaszti MTK

vs

Kelen SCKelen SC
17:00-03/02CLB
Esmtk BudapestEsmtk Budapest

vs

FC HatvanFC Hatvan
17:00-03/02CLB
FC STK 1914 SamorinFC STK 1914 Samorin

vs

Ok CastkovceOk Castkovce
17:00-03/02CLB
HohenemsHohenems

vs

DornbirnDornbirn
17:00-03/02CLB
Sokol TasoviceSokol Tasovice

vs

FC Slovan RosiceFC Slovan Rosice
17:00-03/02CLB

vs

Hradec KraloveHradec Kralove
17:00-03/02CLB
Dukla Banska BystricaDukla Banska Bystrica

vs

FK PohronieFK Pohronie
17:00-03/02CLB
ND BeltinciND Beltinci

vs

NK VarteksNK Varteks
17:00-03/02CLB
OFK Mladost Donja GoricaOFK Mladost Donja Gorica

vs

NK Karlovac 1919NK Karlovac 1919
17:00-03/02CLB
TaborTabor

vs

HNK Orijent 1919HNK Orijent 1919
17:00-03/02CLB
MuraMura

vs

NK BistricaNK Bistrica
17:00-03/02CLB
RogaskaRogaska

vs

KolubaraKolubara
17:00-03/02CLB
SkierniewiceSkierniewice

vs

LKS Lodz IILKS Lodz II
17:30-03/02CLB
FK HodoninFK Hodonin

vs

MalzeniceMalzenice
17:30-03/02CLB
HIKHIK

vs

HilleroedHilleroed
17:30-03/02CLB
FC Zbrojovka Brno BFC Zbrojovka Brno B

vs

UnicovUnicov
17:30-03/02CLB
Polonia BytomPolonia Bytom

vs

Sandecja Nowy SaczSandecja Nowy Sacz
18:00-03/02CLB
Chrobry GlogowChrobry Glogow

vs

Lech Poznan llLech Poznan ll
18:00-03/02CLB
Elana TorunElana Torun

vs

Olimpia GrudziadzOlimpia Grudziadz
18:00-03/02CLB
Sundby BKSundby BK

vs

FC TrelleborgFC Trelleborg
18:00-03/02CLB
Dinamo BrestDinamo Brest

vs

FC Volna PinskFC Volna Pinsk
18:00-03/02CLB
Khimik DzerzhinskKhimik Dzerzhinsk

vs

Avangard KurskAvangard Kursk
18:00-03/02CLB
OhridOhrid

vs

PelisterPelister
18:00-03/02CLB
SC GleisdorfSC Gleisdorf

vs

ASK KoflachASK Koflach
18:00-03/02CLB
CSC DumbravitaCSC Dumbravita

vs

Scm ZalauScm Zalau
18:00-03/02CLB
Slask WroclawSlask Wroclaw

vs

KKS 1925 KaliszKKS 1925 Kalisz
18:00-03/02CLB
Botev PlovdivBotev Plovdiv

vs

Dinamo MoscowDinamo Moscow
19:00-03/02CLB
Chrobry GlogowChrobry Glogow

vs

Polonia SrodaPolonia Sroda
19:00-03/02CLB
KoperKoper

vs

FK SarajevoFK Sarajevo
19:00-03/02CLB
TSV HartbergTSV Hartberg

vs

Rukh LvivRukh Lviv
19:00-03/02CLB
Trelleborgs FFTrelleborgs FF

vs

HelsingborgHelsingborg
19:00-03/02CLB
Pirin BlagoevgradPirin Blagoevgrad

vs

PFC Lokomotiv Sofia 1929PFC Lokomotiv Sofia 1929
19:00-03/02CLB
Kozuf GevgjelijaKozuf Gevgjelija

vs

BelasicaBelasica
19:00-03/02CLB
Oestersunds FKOestersunds FK

vs

AC HorsensAC Horsens
19:00-03/02CLB
SandefjordSandefjord

vs

MossMoss
19:00-03/02CLB
Sandvikens IFSandvikens IF

vs

Sandvikens AIK FKSandvikens AIK FK
19:00-03/02CLB
SibenikSibenik

vs

SK Austria KlagenfurtSK Austria Klagenfurt
H1: 0-0
20:00-03/02CLB
JavorJavor

vs

FK MetalacFK Metalac
20:00-03/02CLB
SkeidSkeid

vs

NordstrandNordstrand
20:00-03/02CLB
Sturm Graz IISturm Graz II

vs

TolminTolmin
20:00-03/02CLB
SC Wiener ViktoriaSC Wiener Viktoria

vs

SC RitzingSC Ritzing
20:00-03/02CLB
Wormatia WormsWormatia Worms

vs

RW WalldorfRW Walldorf
20:00-03/02CLB
SiriusSirius

vs

Västerås SKVästerås SK
20:30-03/02CLB
Polonia BytomPolonia Bytom

vs

Podhale Nowy TargPodhale Nowy Targ
20:30-03/02CLB
FC LieferingFC Liefering

vs

Dukla PrahaDukla Praha
20:30-03/02CLB
SK Austria KlagenfurtSK Austria Klagenfurt

vs

21:00-03/02CLB
RabotnickiRabotnicki

vs

GKS Tychy 71GKS Tychy 71
21:00-03/02CLB
AIKAIK

vs

TSC Backa TopolaTSC Backa Topola
21:00-03/02CLB
KrasnodarKrasnodar

vs

RodinaRodina
21:30-03/02CLB
Flora TallinnFlora Tallinn

vs

RFSRFS
22:00-03/02CLB
KryvbasKryvbas

vs

AC HorsensAC Horsens
22:00-03/02CLB
Favoritner ACFavoritner AC

vs

SC MannswoerthSC Mannswoerth
22:00-03/02CLB
FC Stockholm InternazionaleFC Stockholm Internazionale

vs

IK SleipnerIK Sleipner
22:00-03/02CLB
22:00-03/02CLB
SV St. AnnaSV St. Anna

vs

Ilzer SVIlzer SV
22:30-03/02CLB
Grazer AKGrazer AK

vs

ASK VoitsbergASK Voitsberg
22:30-03/02CLB
Kvik HaldenKvik Halden

vs

FolloFollo
23:00-03/02CLB
SpVg SchonnebeckSpVg Schonnebeck

vs

SpVg Frechen 20SpVg Frechen 20
18:30-03/021
Punjab FCPunjab FC

vs

Bengaluru FCBengaluru FC
21:00-03/021
Mohun Bagan Super GiantMohun Bagan Super Giant

vs

East Bengal ClubEast Bengal Club
 
00:00-03/02TK
02:30-03/02TK
Sturm GrazSturm Graz

vs

Austria WienAustria Wien
18:00-03/0212
Neroca FCNeroca FC

vs

TRAUTRAU

Hoãn

H1: 1-1
20:30-03/0212
Shillong LajongShillong Lajong

vs

Inter KashiInter Kashi
04:00-03/021
Bogota FCBogota FC

vs

Union MagdalenaUnion Magdalena
08:20-03/021

vs

Atletico HuilaAtletico Huila
20:50-03/0221

vs

RudesRudes
23:30-03/0221

vs

Hajduk SplitHajduk Split
08:00-03/025

vs

Cruz AzulCruz Azul
10:00-03/025
PueblaPuebla

vs

Mazatlan FCMazatlan FC
18:00-03/02Khác
Isi Dangkor Senchey FCIsi Dangkor Senchey FC

vs

Prey VengPrey Veng
18:00-03/02Khác
Nagaworld FCNagaworld FC

vs

Visakha FCVisakha FC
16:00-03/02Khác
Fortis FCFortis FC

vs

Brothers UnionBrothers Union
16:00-03/02Khác
Sheikh JamalSheikh Jamal

vs

Abahani Ltd. ChittagongAbahani Ltd. Chittagong
18:15-03/02Khác
Bashundhara KingsBashundhara Kings

vs

Mohammedan SC DhakaMohammedan SC Dhaka
04:15-03/02Khác
Nacional AsuncionNacional Asuncion

vs

06:45-03/02Khác
Sol de AmericaSol de America

vs

Sportivo TrinidenseSportivo Trinidense
01:30-03/0220
SchaffhausenSchaffhausen

vs

WilWil
02:15-03/0220
SionSion

vs

AarauAarau
02:15-03/0220
ThunThun

vs

Stade NyonnaisStade Nyonnais
02:00-03/0218
MTK BudapestMTK Budapest

vs

UjpestUjpest
18:30-03/0218
ZalaegerszegZalaegerszeg

vs

21:00-03/0218
Kisvarda FCKisvarda FC

vs

FerencvarosFerencvaros
23:30-03/0218
DebrecenDebrecen

vs

Diosgyori VTKDiosgyori VTK
20:00-03/0219
KozarmislenyKozarmisleny

vs

Budapest HonvedBudapest Honved
 
22:30-03/021/8
FC KosiceFC Kosice

vs

Spartak TrnavaSpartak Trnava
01:00-03/0224
U Craiova 1948U Craiova 1948

vs

Dinamo BucurestiDinamo Bucuresti
22:00-03/0224
Petrolul PloiestiPetrolul Ploiesti

vs

CFR ClujCFR Cluj
22:30-03/0221
NFC VolosNFC Volos

vs

PanetolikosPanetolikos
21:00-03/0219
Tre FioriTre Fiori

vs

SS PennarossaSS Pennarossa
21:00-03/0219
DomagnanoDomagnano

vs

FolgoreFolgore
21:00-03/0219
CailungoCailungo

vs

San Marino Academy U22San Marino Academy U22
21:00-03/0219
S.S. MurataS.S. Murata

vs

San GiovanniSan Giovanni
18:00-03/0221
SabailSabail

vs

QarabagQarabag
20:30-03/0221
Sabah FKSabah FK

vs

Turan TovuzTuran Tovuz
20:00-03/0220
Maccabi NetanyaMaccabi Netanya

vs

Maccabi Petach TikvaMaccabi Petach Tikva
22:30-03/0220
Bnei SakhninBnei Sakhnin

vs

Hapoel Beer ShevaHapoel Beer Sheva
23:00-03/0220
Hapoel Petah TikvaHapoel Petah Tikva

vs

Hapoel Haifa
 
 
 

Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá
Click để đánh giá bài viết

Trang tin điện tử tổng hợp về 

Tin tức Tài chính trong nước và quốc tế

Giấy phép hoạt động số 4171/GP-TTĐT do Sở Thông tin và Truyền thông Hà Nội cấp ngày 30/08/2019

Giấy phép sửa đổi số 3928/GP-TTĐT do Sở Thông tin và Truyền thông Hà Nội cấp ngày 02/12/2020

Giấy phép sửa đổi số 3305/GP-TTĐT do Sở Thông tin và Truyền thông Hà Nội cấp ngày 08/11/2022

Chịu trách nhiệm nội dung trang thông tin điện tử tổng hợp: 

Giám đốc - Nguyễn Thanh Hà

ĐT: 024 62541423

Công ty TNHH Carvill Việt Nam

Tầng 5, Tòa nhà VIT Tower 519 Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, 

Quận Ba Đình, Hà Nội

Email: carvillvn.info@gmail.com

Website: http://carvill-vietnam.com

Báo giá quảng cáo